Trang chủ › Bồn nước & gia dụng › Điện gia dụng › Bếp Ý 3 từ - phím trượt ZEPA- 8131 Sơn Hà
Bếp Ý 3 từ - phím trượt ZEPA- 8131 Sơn Hà

Bếp Ý 3 từ - phím trượt ZEPA- 8131 Sơn Hà

Mã sản phẩm: ZEPA-8131 · Thương hiệu: Sơn Hà
Liên hệ báo giá

Bếp từ ba Zepa 3I.XLI-8131 nhập khẩu nguyên chiếc từ Ý với mặt kính K siêu bền, 3 vùng nấu với 9 mức công suất tiện dụng tích hợp nhiều tính năng thông minh tiết kiệm thời gian nấu ăn, an toàn khi sử dụng và tăng thêm mức độ tiện nghi cho cuộc sống hiện đại.

Thương hiệuSơn Hà
Mã sản phẩmZEPA-8131
LoạiĐiện gia dụng
Dòng sản phẩmBếp điện từ
• Model3I.XLI-8131
• Công suất6600W
• Điện áp220V-60Hz
• Khối lượng9,2 kg
• Kích thước bếp860 x 450 x 50 mm
• Kích thước khoét đá760 x 335 mm
• Mặt bếpCảm ứng điện từ
• Chế độ thông minhNấu nhanh, hẹn giờ từng bếp, cài đặt trước, khóa trẻ em, bảo vệ chống quá nhiệt
• Hệ thống đèn hiển thịLED
Miền Bắc(+84) 4 62 65 65 86
Miền Nam(+84) 8 22 15 32 19

Mua Bếp Ý 3 từ - phím trượt ZEPA- 8131 Sơn Hà tại CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUANG HẰNG – Xóm Tân Hòa – Xã Phú Lương – Tỉnh Thái Nguyên. Hotline: 0972.891.539 – 0967.147.768.

Điện gia dụng khác

Xem tất cả →
Sơn Hà
Bếp hồng ngoại đơn Sơn Hà SHK-8211

Bếp hồng ngoại đơn Sơn Hà SHK-8211

Mã: SHK-8211
Liên hệ báo giá
Gọi ngay
Sơn Hà
Bếp từ đơn Sơn Hà SHK-8114

Bếp từ đơn Sơn Hà SHK-8114

Mã: SHK-8114
Liên hệ báo giá
Gọi ngay
Sơn Hà
-25% Cây nước nóng lạnh Chip Sơn Hà ba vòi, màu ghi, có khóa

Cây nước nóng lạnh Chip Sơn Hà ba vòi, màu ghi, có khóa

Mã: 30000364
2.325.000 đ 3.100.000 đ
Gọi ngay
Sơn Hà
-25% Cây nước nóng lạnh Block Sơn Hà ba vòi, màu đen, có khóa

Cây nước nóng lạnh Block Sơn Hà ba vòi, màu đen, có khóa

Mã: 30000362
4.725.000 đ 6.300.000 đ
Gọi ngay
Sơn Hà
-25% Cây nước nóng lạnh Block Sơn Hà ba vòi, màu ghi, có khóa

Cây nước nóng lạnh Block Sơn Hà ba vòi, màu ghi, có khóa

Mã: 30000363
4.725.000 đ 6.300.000 đ
Gọi ngay